DMCT-MBEYA

DMCT-MBEYA

22 December 2009

NYEGE ZIKIKUPANDA UNAFANYAJE?

Nipo kwenye daladala, naitazama saa ni saa 6 mchana, siku ya jumamozi wiki iliyopita yaani juzi tu. Nimekosa kiti nawajibika kusimama. Tupo abiria kadhaa mbao tumesimama kiasi ambacho tumebanana kiasi ingawa siyo kama kupumuliana visogoni.
Kati ya waliosimama jirani yangu ni kijana fulani kavaa suluwali aina ya jeans na shati jeusi, kisha miguu kavaa sandozi rangi ya njano. Pembani yake yuko binti makamu ya miaka 19 au 20, sote tupo kimya kila mmoja anawaza lake.
Lakini kadiri tunavyokwenda namuona kijana anamsogelea sana yule binti, anambana kupita kiasi hadi najiuliza kulikoni huyu njemba? Najifanya sioni sana ila nazidisha kujihoji inakuwaje hapao, nini kinachoendelea. Kumbe yule kijana anambana yule binti huku uume umesisisimka jamani, anaHAMU huyooooo, kambana binti wa watu kana kwamba hakuna nafais nyingine. Kinachonifanya nigundue ni kwamba mara nyingi alikuwa akiingiza mkono kwenye suluwali yakee yaani pale penye uzima wake wa kunogeshea mambo. Naona anatengeneza kuelekea kwa yule binti, najiuliza kulikoni hapa?
Naona kuna mzee fulani kagundua ule mchezo, pia hata binti akagundua kuwa TAKO lake linaguswa na kitu kigumu ingawaje ni KITAMU. Sasa yule kijana anaongeza midadai bila kufahamu tuliopo pembeni tunaona harara zake, anajikita zaidi katika tako la yule binti, anatetemeka kiasi, mara anazidisha hali hiyo huku akisahau yuko kwenye gari la umma. Kimsingi nashindwa kuvumilia naamua kucheka, naona jirani yangu fulani kagundua kitu kwanini nacheka kishkaji...maana hata mhusika alibaini hilo. laiti angelijua kuwa nilikuwa nacheka kumnusuru kabla hajakutwa na zahma...nikaona bora niendelee kunyamaza tu huku nikicheka kibingwa.
Jamaa hana soni, ndani ya basi abiria wamepungua, kuna nafasi ambayo angeliweza kutengana na yule binti...lakini haachi jamani duh! Naona kuna siti iko tupu naamua kuisogelea, ndipo jamaa mmoja ananiuliza inakuwaje mwana mbona kicheko muda mrefu sana, namshitua cheki kazi hapo mbele.....alaaha kuja kuangalia hali imekuwa hivyo hadi binti kagundua jamaa akaelekeza kichungulia uvunguni katika TAKO lake. Na kilichomwokoa binti ni kwamba kuna jamaa alishuka kituo fulani kwahiyo akapata upenyo akajichopoa haraka toka kiunoni mwa mshikaji.
Ikabidi nijiulize hivi wanawake waliopo na wamejazana kama magazeti duniani hawaoni? Nikajiuliza inakuwaje aisake aibu yote hii? Je kama wewe msomaji unapokuwa na NYEGE unafanyaje? Au unaparamia kama huyu jamaa? Ni rahisi tu mbona kuna midada ipo inauza uvungu kwa sh. 300/=? Usibishe msomaji nimechunguza haya mambo?
Najiuliza ni kweli hana buku akijipatie uvungu japo kupunguza TUI LA NAZI? nadhani nilichanganyikiwa mimi labda na mwenzangu akawa anajipa starehe...... najiuliza sipati jibu!

28 comments:

  1. huyo jamaa labda hajui hao madada wa sh.300/=wanapatikana wapi na kama anawajua basi pengine hajui atawaanzia wapi mpaka aeleweke anachokihitaji,au pia inawezekana hapendi kutembea nje ndio akaona bora ajisikilizishe kwenye basi.

    ReplyDelete
  2. hhahahahahahh lol makubwa huyo ana nyege mshindo

    ReplyDelete
  3. hahaha hao jamaa ni wengi sna hapa town town mrufu kama dungadunga. mi naona Dawa yake i kumnvizia unamtia dole l mkundu pumbavu kabisa. kuna kipindi mmoja aliwhi kumkojolea mtu matakoni dada akshindwa kwenda kazini. Ila pia kun shida moja. Mi sidhani ho wadada hwsikii bolo likiwagusa minaona hizo insidence mara nyingu huwa wanuchuna tu. Ukion hizo funguka naona wataacha!

    ReplyDelete
  4. hiyo tabia ni ya kisenge sana, siipendi kama nini mi mwenyewe ishawahi kunipata kufanyiwa hivyo na mpuuzi mmoja ila nilimsema.P wa DSM.

    ReplyDelete
  5. Tusiwaseme Hawa jamaa Sio wao peke yao mpaka watuwazima ambao wana wake zao sansn huku tegt

    ReplyDelete
  6. genye mwana unazachee

    ReplyDelete
  7. temana na situm mwana baraaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  8. Hayo ni mastem ya kijinga yan mpk kwny daladala"km ukiona wadada hawakutaki chimba mgomba au chukua chupa ya plastic umwage diesel au undergo"MASTERBATION*

    ReplyDelete
  9. Mmmmm huyo naye nouma kweli

    ReplyDelete
  10. anatisha!

    ReplyDelete
  11. Oooooooooh nyege si.mchezo

    ReplyDelete
  12. Du ni nyege za aina gan izo atu wengine banaaa

    ReplyDelete
  13. Huyo ana pepo la ngono

    ReplyDelete
  14. Anonymous27 June, 2014

    daaah, hawa watu akili zao na mbuzi hazina tofauti. inakuwaje mtu anafanya assumption kwenye kila kitu!?

    ReplyDelete

  15. NATOMBA MWANAMKE MWENYE LIKA LOLOTE MPAKA ALIZIKE WAMAMA WADADA NINA MBOO NNCHI 7 UNENE NNCHI 2 KUBWA INA MISULI MINGI NIPO DAR NAPENDA KUNYONYA KUMA NA KUCHEZEA KUMA KUNYONYA MAZIWA PIGA AU TUMA SMS AU 0657537105 MIMI KIJANA NIPO DAR MSAFI NA SINA MWANAMKE WA KUTOMBA NINA MAZOEZI

    ReplyDelete
  16. Ww ni mjinga usirudie tena kutoa namba yako utakuja kufirwa shoga ww

    ReplyDelete

  17. Napenda mikundu mikubwa. Nani humu ndani ana mkundu mkubwa unaotoa puru? Napenda MaPuru. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole,sextoys, dildo, chupa au matunda mkunduni nicheki. Napanuwa na kufira mikundu dodoma. Nafira wanawake na majimama dodoma . Napanuwa mikundu dodoma . Napenda mapuru . Kama una mkundu unaotoka nje nitafute 0652611654. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole, chupa, sextoys, dildo au matunda mkunduni nicheki. Nipo dodoma napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki 0652611654

    ReplyDelete

  18. Napenda mikundu mikubwa. Nani humu ndani ana mkundu mkubwa unaotoa puru? Napenda MaPuru. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole,sextoys, dildo, chupa au matunda mkunduni nicheki. Napanuwa na kufira mikundu dodoma. Nafira wanawake na majimama dodoma . Napanuwa mikundu dodoma . Napenda mapuru . Kama una mkundu unaotoka nje nitafute 0652611654. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole, chupa, sextoys, dildo au matunda mkunduni nicheki. Nipo dodoma napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki 0652611654

    ReplyDelete
  19. Kwa ushauri na njia za kupunguza na hatimaye kuacha kabisa kuangalia picha za porngraphy na kupiga punyeto au masterbation kwa vijana wenzangu na pia namna ya kurudisha nguvu za uume zilizopungua kwa tiba ya vyakula, please tuwasiline #usharinasaha18@gmail.com

    ReplyDelete
  20. KAMA NYEGE UNA NYEGE UNAPENDA KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KUMA VIZUR MAZIWA NA SEHEM ZOTE UTAKAYO TAKA UCHEZEWE NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYE KISHA NIKUTOMBE NA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 YENYE MISULI MINGI NITAFUTE 0657132484 PIGA AU TUMA SMS NA MBOO NCHI 7 UNENE NCHI 2 KUBWANA INA MISULI NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN RAHA ZOTE ZA UTAPATA HAPA NITA MTOMBA KITOMBO AMBACHO UJAWAHI KUKIPATA NA NTAINYONYA SANA KUMA HIYO MPAKA ISEME BASI NATOMBA LIKA LOLOTE

    ReplyDelete
  21. KAMA NYEGE UNA NYEGE UNAPENDA KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KUMA VIZUR MAZIWA NA SEHEM ZOTE UTAKAYO TAKA UCHEZEWE NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYE KISHA NIKUTOMBE NA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 YENYE MISULI MINGI NITAFUTE 0657132484 PIGA AU TUMA SMS NA MBOO NCHI 7 UNENE NCHI 2 KUBWANA INA MISULI NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN RAHA ZOTE ZA UTAPATA HAPA NITA MTOMBA KITOMBO AMBACHO UJAWAHI KUKIPATA NA NTAINYONYA SANA KUMA HIYO MPAKA ISEME BASI NATOMBA LIKA LOLOTE

    ReplyDelete
  22. Blog Mpya!! Blog mpya!! Blog mpya!!

    Kwa wale wanawake wote wanaopenda kufirwa ingia hapa

    https://wanawakewanaopendakufirwa.wordpress.com/

    ReplyDelete
  23. Anonymous08 May, 2016

    1Wakorintho 6:9-10 “Au hamjui ya kuwa wadhalimu hawataurithi ufalme wa Mungu? Msidanganyike; waasherati hawataurithi ufalme wa Mungu, wala waabudu sanamu, wala wazinzi, wala wafiraji wala walawiti wala wevi wala watamanio, wala walevi wala watukanaji wala wanyanganyi.’’

    ReplyDelete
  24. Wewe unatafuta UKIMWI na kushauri kapime kabisa kwani hayo unayofanya ni viashiria tosha kupata ugonjwa huo.

    ReplyDelete
  25. Hahahahaaaaa jaman kuna vituko humu

    ReplyDelete
  26. nanyonya kuma na mikundu ya kike nipo mwanza 0716284781

    ReplyDelete
  27. kidume wa ukweli natomba nafira mikundu ya kike tu...nanyonya kuma na mikundu ya wanawake tu
    mipo mwanza ilemela
    0716284781

    ReplyDelete
  28. kidume wa ukweli natomba nafira mikundu ya kike tu...nanyonya kuma na mikundu ya wanawake tu
    mipo mwanza ilemela
    0716284781

    ReplyDelete

Andika maoni yako