DMCT-MBEYA

DMCT-MBEYA

18 August 2008

historia hii

nimelikumbuka kanisa hili lipo pale Makwai au nakosea dadangu Yasinta.nakumbuka enzi zile nikiwa lundo

4 comments:

  1. markus mpangala23 August, 2008

    acha kunizuga dadangu naona unaleta habari zako kwamba hili ni kanisa la ifinga,we mimi siamini hata unitishie kuninyima samaki ngorokoro,hebu angalia watu anafanya mazoezi ya kutembea peku

    ReplyDelete
  2. angalia kwenye blog yngu utaona kanisa la makwai kakangu

    ReplyDelete
  3. markus mpangala27 August, 2008

    mmm bado lakini poa dadangu umeshinda maana najua nikibisha utasema nadadisi.
    kwaheri

    ReplyDelete

Andika maoni yako