DMCT-MBEYA

DMCT-MBEYA

03 June 2008

Washashi Nao Wamegota Nyasa

Naona nisiandike mengi,kwani nianchofanya ni kutoa ushuhuda wa "Karibuni Nyasa' ona Washashi nao wamegota.Washashi ni wazungu si unajua lugha za maeneo ya kizungu kwa vijana.Hatushangai tunajiunga nao tu...

2 comments:

  1. Hiya Marcus!

    Many thanks for visiting my blog and thanks for your kind comment. Keep up blogging.

    ReplyDelete
  2. mimi (sisi) tulishindwa kuogelea watu walituambia ni hatari mamba je ni kweli. You are the best endelea hivyo hivyo Markus

    ReplyDelete

Andika maoni yako