Tangaza Biashara yako. Tunakaribisha Matangazo ya aina mbalimbali. Mawasiliano zaidi piga simu namba +255 628994409 au +255 692 555 874

September 13, 2008

Nawakilisha wanyasa


hakika nimedhamiria kumpiku kabisa Haile Gabrisellasie, yaani huyu na uzee wote ule. nawakilisha maofisni mpaka kwenye mageto, nawakilisha vyumbani,sebuleni mpaka kula kitoweo cha samaki. Hii kwa wote mlio na nia tutashinda London 2010 kwani Kikwete kasema sasa anashughulika na riadha. Tazama msuli huo

1 comment:

Maoni yako