DMCT-MBEYA

DMCT-MBEYA

24 August 2013

HEKA HEKA ZA WILAYA YA NYASA

HII MELI YA MV.SONGEA naihofia sana. Nahisi ipo siku yatatokea yaleyale ya MV.BUKOBA. Meli imechoka sana japo inaburuzwa kila siku. Meli toka 1988. Kila siku Gereji na Kupakwa RANGI.

DARAJA LA KULIPIA AMBALO LINAUNGANISHA KIJIJI KIMOJA NA KINGINE. HUU NI UBUNIFU WA VIJANA WAKAZI WA KIJIJI KIMOJA WILAYANI NYASA, MKOANI RUVUMA KUTOKANA NA UKOSEFU WA DARAJA HIVYO WANANCHI WAKIVUTA HAPO WANALAZIMIKA KULIPIA SHILINGI 500/-


No comments:

Post a Comment

Andika maoni yako