DMCT-MBEYA

DMCT-MBEYA

17 August 2007

Unatafuta kazi....ingia hapa

Kwa wale wanaosaka kazi huko majuu(ughaibuni) na wenye usongo wa kubomoa tamaduni zao kwa masuala mbalimbali,wanaweza kujipatia kazi safi na salama zaidi kama unapenda kazi hizo.
Usipitwe hebu jaribu kuingia katika mitandao ili utimize ndoto zako za kwenda majuu

Ingia hapa haraka......www.myprimejob.com
kuna nafasi nyingi za kazi.

1 comment:

  1. haya tumeona ongeza juhudi,polepole ndio mwendo

    ReplyDelete

Andika maoni yako