DMCT-MBEYA

DMCT-MBEYA

24 August 2014

WA WALIO SOMA LUNDO SEKONDARI na WADAU WENGINE WANAO GUSWA NA MAENDELEO:


Tunajaribu kuhamasishana tena na tena. Kwa walio tayari na wasikie neno hili ambalo lilishaletwa hapa mara nyingi. Tunahitaji kuwa na jukwaa (Forum) ya kuhamasisha na kuchangia maendeleo ya shule yetu. 

Ni dhahiri kuwa wengine tumesoma zaidi ya shule moja na tunajisikia vibaya kuona kuwa kwingineko tumeweza na tunajitahidi kuchangia (binafsi ni mmoja wa waanzilishi wa Lundo Sec School nilisoma kati ya 1990~1993 lakini kabla nilisoma pia Maposeni Sec ~Peramiho na Songea Boys High School ~Songea 1994~96) 
 
Huko kwengine tunashiriki kwenye maendeleo. Naona badala ya kulalamika kuhusu kukosekana kwa ushawishi wa maendeleo kwetu, naona ni vyema tukazidi kuhimizana. Tusiache asili. Wanetu watatucheka sana..
Naomba wenye nia ya dhani watuunge mkono kwa kuonyesha u tayari wao hapa lakini pia wanitumie nambari zao za simu na anwani za barua pepe (email addresses) kupitia ujumbe (inbox) au hapa kama hawatajali ili na wengine wazipate.
Kwa wale watakao kuwa tayari tutawaunganisha kwenye "Group chat kupitia WhatsApp" (kwa yule aliye kwenye utaratibu huo wa mawasiliano). 

Tutakuwa pia na " YAHOO GROUP EMAILS" Kwa wale ambao nina hakika walisoma Lundo Sekondari, tutaanza kuuliza mtu mmoja mmoja anaguswa kiasi gani na maendeleo ya shule aliyotokea. Sina shaka wapo waliotayari kwa maendeleo. 

Naomba wengine kama William Mpangala, James Zotto, John Chipaika, Stephen Maluka. Mateso Nindi, Enock Ndunguru, Loyce Ntale, Joyce Silimu, Frank Zoto George De Enrico Timothy na wengine tusaidiane kuhamishana ili hii hoja isipeperuke tena. 

Tukipata idadi ya kutosha tutapanga utaratibu wa kukutana. Itapendeza tukiweza kuchangi kwa kuleza pia Lundo ulipita mwaka gani kama ulisoma hapo.
"LUNDO SECONDARY SCHOOL-S0592" https://uk.groups.yahoo.com/neo/groups/lundosec/links/all. 

Ni group huru kwa kila anaeguswa na maendeleo. Kwa wale wanaoguswa, wanaweza kutuma taarifa zao (Nambari ya simu, mwaka wa masomo kwa waliosoma hapo na email). Wanaweza kutuma hapa au kupitia anwani yangu ya barua pepe mandepog@gmail.com au simu 0754375056 (ipo kwenye whatsApp pia. Pia kwa urahisi wa kuunganishwa tuma kwa email ya group ambayo ni:lundosec@yahoogroups.co.uk. Tutawaongeza katika kundi hilo wale walio tayari. 

Tuna andaa pia "Directory" kwa wote ambao walisoma Lundo na wale wanaoguswa na agenda hii. Tunatambua changamoto ni nyingi kwa kila mmoja wetu, ila tukishirikiana kwa nia moja na kuacha masuala ya siasa (malalamiko) kwenye maendeleo tutafanikisha. Shukrani
Nakaribisha maoni yenu.
©Imetolewa na George Mandepo, 2014.

No comments:

Post a Comment

Andika maoni yako