DMCT-MBEYA

DMCT-MBEYA

24 September 2012

ORODHAYA MAJINA YA WALIOITWA KWENYE USAILI OKTOBA NA SEKRETARIETI YA AJIRA

Sekretarieti ya AJIRA ya utumishi wa UMMA imatangaza majini ya waombaji kazi ambao wanatakiwa kuripoti katika vituo vyao ili wafanyiwe USAILI ifikapo mwezi Oktoba(ujao).

Hivyo kwa wakazi wa Mkoa wa RUVUMA wanatakiwa kuangalia taarifa zaidi ili kujua kama majina yao yamechaguliwa. Aidha kwa wale ambao hawataona majina yao ina maana hawakufainikiwa kuchaguliwa na inawezekana nikiwemo mimi MARKUS MPANGALA ambaye nilitajaria kurudi mkoani kwangu.

Majina hayo yametolewa hapa BONYEZA

No comments:

Post a Comment

Andika maoni yako