DMCT-MBEYA

DMCT-MBEYA

31 August 2007

Haya Wananchi Kazi Kwenu

Ndiyo wananchi sasa kazi kwenu maana kila kukicha serikali yenu inataka kuwahudumia kwa njia bora.sasa ni zamu yenu kuwahudumi wakuu na mamwinyi ukijumlisha na mabwanyenye.

Tovuti ya wananchi ndiyo hiyo ipi hewani msipotoa maoni kazi kwenu,lakini kweli maoni haya yatamfika mkuu wenu,msihofu kila kitu anakijua sana tu.hakuna haja ya kushangaa,toeni hoja,dukuduku,ushauri,na kila kitu chema kwa nchi yenu kwa kuwahudumua wote eehh sasa ingieni katika tovuti hii

www.wananchi.go.tz