DMCT-MBEYA

DMCT-MBEYA

25 October 2008

karibuni Chinula jamani

yaani raha sana karibuni. WEKEZA SASA MKOA WA RUVUMA USINGOJE

4 comments:

  1. kuna binamu yangu anaishi pale Chinula kwa hiyo huwa nampitia pale mara kwa mara.

    ReplyDelete
  2. we acha kukosa adabu huyo nduguyo hana jina? hiyo tabia ya wapi tena kingoli, mhukuru, kihangamahuka, mtyagimbole, litapwasi au wapi? maana hapa nyasa hakuna hii

    ReplyDelete
  3. I KNOW CHINULA FOR I GREW UP IN THAT VILLAGE. SO GOOD, MBAGHA,J.A

    ReplyDelete
  4. I HAVE BEEN CHINULA AND VISITED SEVERAL TIMES AHAPO ULIPOPIGA PICHA NJIANI KUNA MAKABURI ONE OF MY GRANDMOM KAZIKWA HAPO SO WHEN I GO BACK HOME MBMBA=BAY I ALWAYS VISIT THERE...!!
    MIMI NI WA MBAMBA-BAY HOPE ONE DAY U WILL TELL US MORE ABOUT WHAT YOU KNOW...!!

    ReplyDelete

Andika maoni yako