DMCT-MBEYA

DMCT-MBEYA

12 October 2008

korido za Mv Ilala ambayo hufanya safari zake toka Malawi-Tanzania. hii ni mali ya Malawi na yapili kwa ukubwa baada ya Mv Mtendele

5 comments:

  1. Mwenzenu nipo humu nakwenda malawi mwalongeza bwanji

    ReplyDelete
  2. tulimbwino kaya imwe kumweko ndi alamu mulimbwanji

    ReplyDelete
  3. kwatu kulimbwino imwe mpitakuti, chikao cha kumpoto? nchokela ku-TZ, tijiwa wa TZ walimbino maka

    ReplyDelete
  4. mmm kaka Simon hatujakutenga hapa tunakumbushana Kinyanja huko kwa wajomba zangu MALAWI, ndiyo kule nakupenda pia swadakta mambo nyasa tupu

    ReplyDelete

Andika maoni yako